Câu hỏi:

Tôi đã có đơn đề nghị gửi lên Sở Lao động Thương binh Xã hội tỉnh. Và Sở cũng có công văn đề nghị Công ty TNHH điện máy Hali thanh toán chế độ cho người lao động là tôi. Tuy nhiên đến nay công ty Hali vẫn không thực hiện. Yêu cầu cơ quan chức năng làm rõ. Tôi xin cảm ơn!
Ngày hỏi 08/04/2018

Lĩnh vực: Bảo hiểm
Công dân: Vương Thị Kim Tuyến
Vĩnh tuy 2, Mạo Khê,Đông Triều, Quảng ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Lao động - Thương binh và Xã hội

Sở đã trả lời cá nhân bằng văn bản năm 2018

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Tin Nóng
Tin tiêu điểm

Lịch công tác trống

Website liên kết
Thống kê truy cập
Hôm nay: 90
Đã truy cập: 3709629